Hỗ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0988 49 1900

Tel

Tel - 024 6253 1688

Skype

Skype - Nhatvts

Email

Email - info.vtscatv@gmail.com

Hỗ trợ bán hàng

Hỗ trợ bán hàng - 0976 977 787

Thống kê

  • Đang online 67
  • Hôm nay 323
  • Hôm qua 403
  • Trong tuần 323
  • Trong tháng 7,543
  • Tổng cộng 505,132

ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC DUPLEX

VTS

12 Tháng

Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Duplex. Là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC/UPC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.

Giới thiệu chung
Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Duplex. Là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC/UPC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.
Đặc điểm Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Duplex
Đầu nối quang SC sử dụng một ống nối có đường kính 2,5 mm, dùng để cố định sợi quang.
Đầu nối quang SC sử dụng cơ chế cắm/rút giúp thao tác dễ dàng.
Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC
Kiểu đầu nối Simplex
Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao
Độ suy hao tiếp xúc thấp
Độ suy hao phản hồi cao
Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp
Đầu nối quang SC - Adapter SC
Đầu nối quang SC – Adapter SC
Thông số kỹ thuật Đầu nối quang SC-SC
Single Mode PC≤0.3dB, UPC≤0.2dB, APC≤0.2dB
Multi Mode PC≤0.2dB
Suy hao chèn (Insertion loss): ≤0.2dB
Suy hao quay trở lại (Return loss): ≥55dB
Chênh lệch: ≤0.2dB
Độ bền: ≥1000 lần

 

Sản phẩm cùng loại

Top