KHUẾCH ĐẠI QUANG 8,16 CỔNG HA5800A (WDM)

Mã sản phẩm: HA5800A Thương hiệu: VTS Bảo hành: 12 Tháng

Vui lòng gọi

Bộ khuếch đại quang HA5800A (1RU) là một bộ khuếch đại quang công suất cao, đa cổng khuếch đại quang với băng tần thu được trong năm 1540 ~ 1563nm. Mỗi cổng đầu ra cho bộ khuếch đại quang học đã được xây dựng trong WDM . Mỗi up-link cổng quang bên ngoài của bộ khuếch đại quang học có thể kết nối với cổng OLT PON rất thuận tiện. Mỗi 1550nm (CATV).

Mô tả Sản phẩm
Bộ khuêch đại quang (EDFA) 8, 16 cổng HA5800A.  là bộ khuếch đại đa cổng với băng tần thu được 1540 ~ 1563nm.

Mỗi cổng đầu ra cho bộ khuếch đại quang học đã được xây dựng trong CWDM nổi thực hiện. Mỗi up-link cổng quang bên ngoài của bộ khuếch đại quang học có thể kết nối với cổng OLT PON rất thuận tiện. Mỗi 1550nm (CATV) 's cổng quang đầu ra multiplex 1310 / 1490n của dòng dữ liệu, để giảm bớt số lượng các thành phần và nâng cao chỉ số và độ tin cậy của hệ thống.
khuếch đại quang (EDFA) HA5800A  có thể tương thích với bất kỳ PON Công nghệ FTTx. Nó cung cấp một giải pháp linh hoạt và chi phí thấp để tích hợp ba mạng và cáp tới nhà.
khuếch đại quang (EDFA) HA5800A. LCD ở mặt trước cung cấp các chỉ số hoạt động của tất cả các thiết bị cảnh báo và báo động. Tia laser sẽ tự động tắt nếu điện quang là mất tích, trong đó cung cấp bảo vệ an ninh cho laser. Tất cả các cổng quang của bộ khuếch đại quang có thể được cài đặt trong bảng điều khiển phía trước hoặc phía sau.
HA5800A tùy chọn hai chiều đầu vào quang học (built-in chuyển đổi quang 2x1), có thể được sử dụng cho mạng vòng tự phục hồi hoặc mạng sao lưu dự phòng.
HA5800A với độ tin cậy carrier-class và quản lý an ninh mạng, chất lượng cao, độ tin cậy cao và hiệu suất chi phí tuyệt vời và lý tưởng cho các nhà tích hợp hệ thống và vận hành hệ thống.
HA5800A khuếch đại quang học: 19 "1RU khung, tổng sản lượng điện lên đến 37dBm (5000mW),
useLC / APC, cung cấp 16 đầu ra quang nhiều nhất, 16pcs cổng quang uplink.
Tính năng sản phẩm
Mỗi cổng quang đầu ra là được xây dựng với CWDM hiệu suất cao, chất xơ duy nhất ba
bước sóng, có thể tiết kiệm tài nguyên sợi quang học lớn.
Đơn giản hóa các liên kết phòng máy, nâng cao độ tin cậy của hệ thống, và phần lớn là giảm.
chi phí bảo trì mạng
Có thể tương thích với bất kỳ công nghệ FTTx PON: EPON / GEPON, GPON
Tổng công suất đầu ra tùy chọn 500 ~ 5000mW (27 ~ 37dBm)
19 "1U rack lên để tùy chọn 16 cổng up-link, mà được sử dụng trong OLT; Và sản lượng 16 1550nm
cổng quang, multiplex các dòng dữ liệu 1310 / 1490nm.
Built-in tiếng ồn trước khuếch đại thấp, không cần thiết EDFA thác, vô cùng giảm
CNR, MER xuống cấp của hệ thống
con số tiếng ồn thấp (Typ ≤4.5dB, Max ≤5.5dB)
RS232 hoàn hảo, SNMP
độ tin cậy an toàn mức Telecom và quản lý mạng
Hiệu quả không gian, đơn giản và đáng tin cậy trong xây dựng / bảo trì
Tùy chọn đầu vào quang học kép, được xây dựng trong 2 × 1 switch quang
cung cấp điện kép tùy chọn, 1 + 1 bản sao lưu
Có thể làm giảm việc sử dụng 98% không gian thiết bị
Có thể làm giảm chi phí mua thiết bị 85%
Có thể làm giảm điện năng tiêu thụ 95%
giá hiệu năng tốt nhất của ngành công nghiệp
ứng dụng chính
FTTx PON

 
Performance
Index Suplement  
Min. Typ. Max.  
Optical feature CATV Operation wavelength (nm) 1540   1563  CATV  
OLT pass wavelength (nm)   1310/1490      
CATV pass wavelength loss (dB)     0.8 1550nm  
OLT pass wavelength loss (dB)     0.8 1310/1490nm  
CATV & OLT isolation (dB) 40        
Number of uplink optical ports  (pcs)     16    
( for olt)  
CATV input power( Pi ) (dBm) -10    +10    
Total output power1) (dBm)     37    
Number of output ports (pcs)     16    
Each port output power (dBm) 0    22    
Difference of each output power (dB) -0.5   +0.5    
Output optical power monitoring (dB)   -20    Optional  
Output power dajustable range (dBm) -6   0    
Noise figure (dB)   4.5 5.5 HA5800A-1x口口口  
  5.0 6.0 HA5800A-2x口口口  
Switch time (ms)     8.0 HA5800A-2x口口口  
Polarization dependance loss (dB)     0.3    
Polarization dependance gain (dB)     0.4    
Polarization mode dispersion (ps/nm)     0.3    
Input/output isolation (dB) 30        
Pump power leakage (dBm)     -30    
Echo loss (dB) 55     APC   
General featre Serial interface   RS232    
Network management interface   RJ45    
Power supply (V) 90   265 220VAC  
30   72 -48VDC  
Power consume (W)     50    
Operation temp. ( ℃ ) -5   65    
Storage temp. ( ℃ ) -40   80    
Operation relative humidity (%) 5   95    
Size (W) × (D) × (H) ( " ) 19 × 14.5 × 1.75 ( " ) HA5800A ( 1RU )  
               
 
Model
Total output power Number of output Each port output power Connector
HA5827A-1×008 27dBm ( 500mW ) 8 16.0 SC/APC、LC/APC
HA5827A-2×008
HA5828A-1×008 28dBm ( 630mW ) 8 17.0 SC/APC、LC/APC
HA5828A-2×008
HA5829A-1×008 29dBm ( 800mW ) 8 18.0 SC/APC、LC/APC
HA5829A-2×008
HA5830A-1×008 30dBm ( 1000mW 8 19.0 SC/APC、LC/APC
HA5830A-2×008
HA5830A-1×016 16 15.5 LC/APC
HA5830A-2×016
HA5831A-1×008 31dBm ( 1260mW 8 20.0 SC/APC、LC/APC
HA5831A-2×008
HA5831A-1×016 16 16.5 LC/APC
HA5831A-2×016
HA5832A-1×008 32dBm ( 1600mW 8 21.0 SC/APC、LC/APC
HA5832A-2×008
HA5832A-1×016 16 17.5 LC/APC
HA5832A-2×016
HA5833A-1×008 33dBm ( 2000mW 8 22.0 SC/APC、LC/APC
HA5833A-2×008
HA5833A-1×016 16 18.5 LC/APC
HA5833A-2×016
HA5834A-1×008 34dBm ( 2500mW 8 23 SC/APC、LC/APC
HA5834A-2×008
HA5834A-1×016 16 19.5 LC/APC
HA5834A-2×016
HA5835A-1×008 35dBm ( 3200mW 8 24 SC/APC、LC/APC
HA5835A-2×008
HA5835A-1×016 16 20.5 LC/APC
HA5835A-2×016
HA5836A-1×008 36dBm(4000mW) 8 25 SC/APC、LC/APC
HA5836A-2×008
HA5836A-1×016 16 21.5 LC/APC
HA5836A-2×016
HA5837A-1×008 37dBm(5000mW) 8 26 SC/APC、LC/APC
HA5837A-2×008
HA5837A-1×016 16 22.5 LC/APC
HA5837A-2×016

Sản phẩm xem thêm

 CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TRUYỀN HÌNH VTS

 Trụ sở: Số 05, Ngõ 36, Phố Nguyễn Viết xuân, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, TP Hà Nội, Việt Nam

 VPGD: Số Nhà 35 , Ngách 1, Ngõ 280 Phố Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân

 Phone: 0988 49 1900    Tel: 024 62531688

 Email: info.vtscatv@gmail.com

 Website: www.vtscatv.com

 GPĐKKD: số 0105877662 do Sở KHĐT Thành phố Hà Nội cấp ngày 03-05-2012:     MST: 0105877662 Ngày thành lập: 03-05-2012

        

  Hotline: 0988 49 1900