Hỗ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0988 49 1900

Tel

Tel - 024 6253 1688

Skype

Skype - Nhatvts

Email

Email - info.vtscatv@gmail.com

Hỗ trợ bán hàng

Hỗ trợ bán hàng - 0976 977 787

Thống kê

  • Đang online 22
  • Hôm nay 363
  • Hôm qua 246
  • Trong tuần 2,038
  • Trong tháng 7,913
  • Tổng cộng 518,405

MÁY ĐO CÔNG SUẤT QUANG PON JW3213A

JW3213A

China

12 Tháng

Máy đo công suất quang PON JW3213 Dòng PON ứng dụng cho mạng FTTx. Đồng hồ công suất này có thể đồng thời kiểm tra và ước tính các tín hiệu, dữ liệu và video. Đây là một công cụ thiết yếu và lý tưởng cho việc xây dựng và duy trì các dự án PON.

Máy đo công suất quang PON JW3213 Dòng PON ứng dụng cho mạng FTTx. Đồng hồ công suất này có thể đồng thời kiểm tra và ước tính các tín hiệu, dữ liệu và video. Đây là một công cụ thiết yếu và lý tưởng cho việc xây dựng và duy trì các dự án PON.

* Nó có thể thử nghiệm tại đo lường đồng bộ, thoại và dữ liệu, tín hiệu video trên BPON / EPON / GPON.
Cung cấp đồng thời phép đo cho cả ba bước sóng trên sợi quang (1490nm, 1550nm, 1310nm).
* Được sử dụng trong đo lường chế độ Burst 1310nm ngược dòng.
* Sử dụng phần mềm kết nối với PC, thiết lập, truyền dữ liệu, và hiệu chuẩn bước sóng.
* Cổng giao tiếp USB cho phép truyền dữ liệu tới một PC.1000 máy móc có thể được lưu trong máy đo công suất 3213 PON hoặc máy tính để xem dữ liệu.
* Với đồng hồ đo quang học modual, bao gồm 850, 1300, 1310,1490,1550,1625 sáu (3213AP, 3213A không có bước sóng 850nm); Với định vị lỗi định vị trực quan (3213and3213AV)
* Máy đo công suất quang học và VFL với một cổng (chỉ 3213A)
* Tùy chọn hiển thị Trung Quốc / Anh.
* Cung cấp tối đa 10 bộ khác nhau, 3 đèn LED trạng thái đại diện cho các điều kiện tín hiệu quang học khác nhau của Pass, Warn và Fail tương ứng.
* 10 phút Tự động tắt chức năng có thể được kích hoạt hoặc không hoạt động
* Thiết kế chìa khóa tốt, độ nhạy cao, làm giảm đáng kể khối lượng và trọng lượng của người kiểm tra.
* Các mô hình khác nhau tương ứng với chức năng khác nhau, theo sử dụng riêng của mình để lựa chọn.

Sản phẩm cùng loại

Top