MÁY ĐO CÔNG SUẤT QUANG PON JW3213A

Mã sản phẩm: JW3213A Thương hiệu: China Bảo hành: 12 Tháng

Vui lòng gọi

Máy đo công suất quang PON JW3213 Dòng PON ứng dụng cho mạng FTTx. Đồng hồ công suất này có thể đồng thời kiểm tra và ước tính các tín hiệu, dữ liệu và video. Đây là một công cụ thiết yếu và lý tưởng cho việc xây dựng và duy trì các dự án PON.

Máy đo công suất quang PON JW3213 Dòng PON ứng dụng cho mạng FTTx. Đồng hồ công suất này có thể đồng thời kiểm tra và ước tính các tín hiệu, dữ liệu và video. Đây là một công cụ thiết yếu và lý tưởng cho việc xây dựng và duy trì các dự án PON.

* Nó có thể thử nghiệm tại đo lường đồng bộ, thoại và dữ liệu, tín hiệu video trên BPON / EPON / GPON.
Cung cấp đồng thời phép đo cho cả ba bước sóng trên sợi quang (1490nm, 1550nm, 1310nm).
* Được sử dụng trong đo lường chế độ Burst 1310nm ngược dòng.
* Sử dụng phần mềm kết nối với PC, thiết lập, truyền dữ liệu, và hiệu chuẩn bước sóng.
* Cổng giao tiếp USB cho phép truyền dữ liệu tới một PC.1000 máy móc có thể được lưu trong máy đo công suất 3213 PON hoặc máy tính để xem dữ liệu.
* Với đồng hồ đo quang học modual, bao gồm 850, 1300, 1310,1490,1550,1625 sáu (3213AP, 3213A không có bước sóng 850nm); Với định vị lỗi định vị trực quan (3213and3213AV)
* Máy đo công suất quang học và VFL với một cổng (chỉ 3213A)
* Tùy chọn hiển thị Trung Quốc / Anh.
* Cung cấp tối đa 10 bộ khác nhau, 3 đèn LED trạng thái đại diện cho các điều kiện tín hiệu quang học khác nhau của Pass, Warn và Fail tương ứng.
* 10 phút Tự động tắt chức năng có thể được kích hoạt hoặc không hoạt động
* Thiết kế chìa khóa tốt, độ nhạy cao, làm giảm đáng kể khối lượng và trọng lượng của người kiểm tra.
* Các mô hình khác nhau tương ứng với chức năng khác nhau, theo sử dụng riêng của mình để lựa chọn.

 CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TRUYỀN HÌNH VTS

 Trụ sở: Số 05, Ngõ 36, Phố Nguyễn Viết xuân, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, TP Hà Nội, Việt Nam

 VPGD: Số Nhà 35 , Ngách 1, Ngõ 280 Phố Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân

 Phone: 0988 49 1900    Tel: 024 62531688

 Email: info.vtscatv@gmail.com

 Website: www.vtscatv.com

 GPĐKKD: số 0105877662 do Sở KHĐT Thành phố Hà Nội cấp ngày 03-05-2012:     MST: 0105877662 Ngày thành lập: 03-05-2012

        

  Hotline: 0988 49 1900