THIẾT BỊ QUANG

mỗi trang
KHUẾCH ĐẠI QUANG 8,16 CỔNG HA5800A (WDM) Call

KHUẾCH ĐẠI QUANG 8,16 CỔNG HA5800A (WDM)

✅ Bộ khuếch đại quang HA5800A (1RU) là một bộ khuếch đại quang công suất cao, đa cổng khuếch đại quang với băng tần thu được trong năm 1540 ~ 1563nm. Mỗi cổng đầu ra cho bộ khuếch đại quang học đã được xây dựng trong WDM . Mỗi up-link cổng quang bên ngoài của bộ khuếch đại quang học có thể kết nối với cổng OLT PON rất thuận tiện. Mỗi 1550nm (CATV).

Vui lòng gọi 1,636 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 48 FO NGOÀI TRỜI Call

HỘP PHỐI QUANG ODF 48 FO NGOÀI TRỜI

✅ Hộp phối quang ODF 48 FO ngoài trời, Full phụ kiện. Khung phân phối sợi quang cung cấp kết nối cáp hiệu quả giữa các dây cáp nhà máy bên ngoài và thiết bị bên trong tòa nhà và các phương tiện truyền thông.

Vui lòng gọi 1,264 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 24 FO NGOÀI TRỜI Call

HỘP PHỐI QUANG ODF 24 FO NGOÀI TRỜI

✅ Dung lượng tối đa (sợi): 12FO - 96 FO Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để dự phòng cáp quang.

Vui lòng gọi 1,270 lượt
MÁY THU QUANG - NODE QUANG  WINERSAT WOR-100 Call

MÁY THU QUANG - NODE QUANG WINERSAT WOR-100

MÁY THU QUANG - NODE QUANG WINERSAT WOR-100

Vui lòng gọi 1,770 lượt
MÁY THU QUANG- NODE QUANG TERRA ODOO5P Call

MÁY THU QUANG- NODE QUANG TERRA ODOO5P

✅ Máy thu quang -Node quang TERRA ODOO5P. Có tác dụng chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu RF, được dùng cho hệ thống truyền hình cáp quang FTTH. ✅ Sản phẩn chính hãng, Xuất xứ: EU. Được bảo hành 12 tháng.

Vui lòng gọi 1,994 lượt
MÁY THU QUANG- NODE QUANG TERRA OD002 Call

MÁY THU QUANG- NODE QUANG TERRA OD002

MÁY THU QUANG- NODE QUANG TERRA OD002

Vui lòng gọi 1,712 lượt
MÁY THU QUANG - NODE QUANG VTS HA-9122WD Call

MÁY THU QUANG - NODE QUANG VTS HA-9122WD

✅ HA-9122WD, băng thông hoạt động của 47 ~ 862MHz, sản phẩm có độ nhạy cao ống, đặc biệt tiếng ồn thấp phù hợp với mạch, dù được sử dụng trong truyền hình analog, truyền hình kỹ thuật số, có độ nhạy thu cao và chỉ số méo xuyên điều tuyệt vời. là một năng lượng thấp, hiệu suất cao, chi phí-hiệu quả cho truyền hình FTTH CATV. ✅ Hai bước sóng 1550nm, passwavelength 1310 / 1490nm, thuận tiện có thể kết nối các ONU của EPON, GPON.

Vui lòng gọi 1,992 lượt
NODE QUANG  WINERSAT WOR-750 Call

NODE QUANG WINERSAT WOR-750

NODE QUANG WINERSAT WOR-750

Vui lòng gọi 1,730 lượt
NODE QUANG 4 CỔNG WR-8604DJ Call

NODE QUANG 4 CỔNG WR-8604DJ

NODE QUANG 4 CỔNG WR-8604DJ

Vui lòng gọi 1,811 lượt
NODE QUANG 2 CỔNG WR-8602JL Call

NODE QUANG 2 CỔNG WR-8602JL

NODE QUANG 2 CỔNG WR-8602JL

Vui lòng gọi 2,009 lượt
KHUẾCH ĐẠI QUANG VTS HA-5100 Call

KHUẾCH ĐẠI QUANG VTS HA-5100

✅ Bộ khuếch đại Quang VTS HA-5100. Có tác dụng chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu quang, dùng cho hệ thống truyền hình - Truyền hình cáp, cam kết sản phẩm chính hãng, có CO/CQ.

Vui lòng gọi 1,798 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550  WINERSAT WIT-155 Call

MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-155

✅ Máy phát quang 1550nm WIT-155 WINERSAT. Chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

Vui lòng gọi 1,580 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1310NM  VTS HT-8300 Call

MÁY PHÁT QUANG 1310NM VTS HT-8300

✅ Máy phát quang 1310nm VTS HT-8300 chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn.... ✅ Máy phát quang 1310nm VTS HT-8300 có 1 cổng RF vào và 1 cổng quang ra.

Vui lòng gọi 2,200 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8500HC Call

MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8500HC

✅ Máy phát quang 1550nm VTS HT-8500HC chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn.... ✅ Máy phát quang 1550nm VTS HT-8500HC có 1 cổng RF vào và 2 cổng quang ra.

Vui lòng gọi 1,751 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550NM  VTS HT-8510HC Call

MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8510HC

✅ Máy phát quang 1550nm VTS HT-8510HC chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn.... ✅ Máy phát quang 1550nm VTS HT-8510HC có 1 cổng RF vào và 1 cổng quàng ra.

Vui lòng gọi 2,059 lượt

Top

  0988 49 1900