MÁY THU QUANG - NODE QUANG VTS HA-9122WD

HA-9122WD

VTS

12 Tháng

✅ HA-9122WD, băng thông hoạt động của 47 ~ 862MHz, sản phẩm có độ nhạy cao ống, đặc biệt tiếng ồn thấp phù hợp với mạch, dù được sử dụng trong truyền hình analog, truyền hình kỹ thuật số, có độ nhạy thu cao và chỉ số méo xuyên điều tuyệt vời. là một năng lượng thấp, hiệu suất cao, chi phí-hiệu quả cho truyền hình FTTH CATV. ✅ Hai bước sóng 1550nm, passwavelength 1310 / 1490nm, thuận tiện có thể kết nối các ONU của EPON, GPON.

HOTLINE : 0988 49 1900

  Máy thu quang ( Node quang) HA-9122WD, băng thông hoạt động của 45 ~ 1000MHz, sản phẩm có độ nhạy cao ống thu quang đặc biệt tiếng ồn thấp phù hợp với mạch, dù được sử dụng trong truyền hình analog, truyền hình kỹ thuật số, có độ nhạy cao và tiếp nhận tuyệt vời chỉ số méo xuyên. là một năng lượng thấp, hiệu suất cao, chi phí-hiệu quả triple play, thu quang FTTH CATV.

 Máy thu quang ( Node quang) HA-9122WD cho Analog TV, trong Pin =-10dBm khi, Võ ≥ 69dBμV, CNR ≥ 45dB.
 Máy thu quang ( Node quang) HA-9122WD cho truyền hình kỹ thuật số, trong Pin = -15dBm khi, Võ ≥ 62.7dBμV, MER ≥ 36.8dB.
 Máy thu quang ( Node quang) HA-9122WD  cho truyền hình kỹ thuật số, trong Pin = -20dBm khi, Võ ≥ 53.1dBμV, MER ≥ 29.4dB.
 Triple play, cáp quang đến nhà, bằng cách sử dụng H9122 có thể tiết kiệm rất nhiều sợi quang nguồn điện khuếch đại. Đối với các nhà khai thác, rất có thể giảm chi phí xây dựng mạng.
 Chế độ cổng quang HA-9122 trong ba lựa chọn sau đây:
 Máy thu quang ( Node quang) HA-9122WD : hành bước sóng 1260 ~ 1620nm. 
Tính năng sản phẩm
 Extra-tiếng ồn thấp (3,8% điệu,-10dBm nhận, CNR ≥ 45dB)
 Động rộng phạm vi tiếp nhận năng lượng quang học: trong vòng Pin = -15, MER≥36.8dB
  Áp dụng GPON, EPON, tương thích với bất kỳ công nghệ FTTx PON
Có thể tiết kiệm được một số lượng lớn các tài nguyên điện quang, làm giảm đáng kể mạng chi phí cấu hình
 Trong phạm vi 45 ~ 1000MHz, tất cả đều có độ phẳng tốt (FL ≤ ± 0.75dB)
 Vỏ kim loại, biện pháp bảo vệ nguồn cung cấp cho thiết bị cảm biến quang điện
 Mức sản lượng cao có thể cung cấp cho nhiều người sử dụng
Tiêu thụ điện năng thấp, hiệu suất chi phí cao
 Ứng dụng chính
 CATV FTTH
 Hội nhập của ba mạng

  Một số hình ảnh sản phẩm:

 

Performance Index Supplement
Optic feature CATV work wavelength (nm) 1260~1620 HA-9122WD
1540~1563 HA-9122WD
Pass wavelength (nm) 1310, 1490 HA-9122WD
Channel Isolation (dB) ≥40 1550 &1490nm
Responsibility (A/W) ≥0.85 1310nm 
≥0.9 1550nm 
Receiving power (dBm) +2 ~ -10 Analog TV (CNR>45dB)
+2 ~ -20 Digital TV (MER>29dB)
Optical return loss (dB) ≥55  
Optical fiber connector   SC/APC H9122, H9122/WF
LC/APC H9122/WD  
RF feature Work bandwidth (MHz) 47~862  
Flatness (dB) ≤±0.75 47~862MHz 
Output level (dBμV) >82 Analog TV (Pin=-3dBm)
>82 Digital TV (Pin=-5dBm)
Output level adjust (dB) 0 ~ 18 MGC
Return loss (dB) ≥14 47 ~ 862MHz
Output impedance (Ω) 75  
Output port number   1  
RF tie-in   F-Female  F-male optional
Analog TV Link feature Test channel CH 59CH(PAL-D) NTSS/80CH
OMI (%) 3.8  
CNR1 (dB) 54.6 Pin=-2dBm
CNR2 (dB) 45.1 Pin=-10dBm
CTB (dB) ≤-65 Pin:0~-10dBm
CSO (dB) ≤-65 Pin:0~-10dBm
Digital TV Link feature OMI (%) 4.3  
MER (dB) ≥36 Pin = -15.0dBm
≥30 Pin = -19.0dBm
BER (dB) <1.0E-9 Pin :+2.0 ~-20dBm
General feature Power supply (V) DC+12V ±1.0V
Power Consume (W) ≤3 +12VDC, 210mA
Work temp (℃) -20 ~ +55  
Storage temp (℃) -40 ~ 85  
Work relative temp (%) 5 ~ 95  
Size (mm)     
59.5×98×24  
   

Sản phẩm cùng loại

NODE QUANG  WINERSAT WOR-750 Call

NODE QUANG WINERSAT WOR-750

Vui lòng gọi 1,587 lượt
NODE QUANG 4 CỔNG WR-8604DJ Call

NODE QUANG 4 CỔNG WR-8604DJ

Vui lòng gọi 1,682 lượt
MÁY THU QUANG- NODE QUANG TERRA ODOO5P Call

MÁY THU QUANG- NODE QUANG TERRA ODOO5P

Vui lòng gọi 1,896 lượt
NODE QUANG 2 CỔNG WR-8602JL Call

NODE QUANG 2 CỔNG WR-8602JL

Vui lòng gọi 1,866 lượt
MÁY THU QUANG- NODE QUANG TERRA OD002 Call

MÁY THU QUANG- NODE QUANG TERRA OD002

Vui lòng gọi 1,617 lượt
MÁY THU QUANG - NODE QUANG  WINERSAT WOR-100 Call

MÁY THU QUANG - NODE QUANG WINERSAT WOR-100

Vui lòng gọi 1,667 lượt
MÁY THU QUANG - NODE QUANG VTS H-9122A Call

MÁY THU QUANG - NODE QUANG VTS H-9122A

Vui lòng gọi 335 lượt

Top

  0988 49 1900