SẢN PHẨM

mỗi trang
THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH - MULTISWTCH EMC: EMC508S

THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH - MULTISWTCH EMC: EMC508S

Thiết bị chuyển mạch - Multiswitch EMC: EMC508S
Vui lòng gọi 2,110 lượt
BỘ ĐIỀU CHẾ DVB-T/C VT-3522TC

BỘ ĐIỀU CHẾ DVB-T/C VT-3522TC

✅ Bộ điều chế DVB-T/C VT-3522TC - Encoder modulator được thiết kế dựa trên thiết bị điện tử tiêu dùng cho phép nhập tín hiệu âm thanh / video trong các bản phân phối TV với các ứng dụng giải trí gia đình, điều khiển giám sát, Signage kỹ thuật số khách sạn, cửa hàng, v.v.
Vui lòng gọi 3,388 lượt
ANTEN VỆ TINH CHO TẦU BIỂN INTELLIAN i4/4P

ANTEN VỆ TINH CHO TẦU BIỂN INTELLIAN i4/4P

✅ Anten vệ tinh cho tầu biển Intellian i4/4P được thiết kế để phù hợp hoàn hảo cho những chiếc thuyền trên 50ft. Với một kiểu dáng đẹp và cài đặt đơn giản, có truyền hình vệ tinh tốt nhất trở thành một sửa chữa dễ dàng.
Vui lòng gọi 3,014 lượt
BỘ ĐIỀU CHẾ TÍN HIỆU 4K VT-5011U-K1

BỘ ĐIỀU CHẾ TÍN HIỆU 4K VT-5011U-K1

✅ Bộ điều chế 4K VT-5011U-K1 là một thiết bị có chất lượng tín hiệu cao 4K mã hóa (H.265 / HEVC và H.264 / AVC). Nó hỗ trợ hai cổng HDMI (2.0) kênh tín hiệu UHD đầu vào và cũng có 2 đầu vào ASI & 32 IP. Sau khi remux xong nó xuất ra 1 kênh tín hiệu RF DVB-T/C. ✅ Nó cũng được trang bị 4 cổng ASI để phản chiếu sóng mang RF và cổng IP tới ngõ ra TS trong 1 * MPTS.
Vui lòng gọi 3,690 lượt
ĐIỀU CHẾ HDMI, IP SANG DVB-T VT-5011U- NH1

ĐIỀU CHẾ HDMI, IP SANG DVB-T VT-5011U- NH1

✅ Bộ điều chế VT-5011U- NH1 là thiết bị tích hợp chuyên nghiệp cao bao gồm mã hóa, ghép kênh, xáo trộn và điều chế tín hiệu. Bộ điều chế VT-5011U- NH1. Hỗ trợ 24 cổng HDMI và 512 IP đầu vào và tín hiệu ra 8 kênh RF DVB-T. ✅ Bộ điều chế VT-5011U- NH1 là một thiết bị lý tưởng cho hệ thống đầu cuối CATV, và đó là sự lựa chọn thông minh cho hệ thống TV cho khách sạn, hệ thống giải trí trong bar thể thao, bệnh viện, căn hộ…
Vui lòng gọi 4,796 lượt
CÁP TRUYỀN THANH CÓ DÂY TRỢ LỰC

CÁP TRUYỀN THANH CÓ DÂY TRỢ LỰC

Cáp truyền thanh có dây trợ lực
Vui lòng gọi 1,682 lượt
SẢN XUẤT CÁP TRUYỀN THANH

SẢN XUẤT CÁP TRUYỀN THANH

✅ Công ty VTS sản xuất cáp truyền thanh, cáp truyền thanh chuyên dụng giá rẻ.
Vui lòng gọi 2,161 lượt
BỘ ĐIỀU CHẾ DVB-T VT-4106

BỘ ĐIỀU CHẾ DVB-T VT-4106

✅ Bộ điều chế DVB-T VT-4106. Hỗ trợ tín hiệu đầu vào ASI và tín hiệu đầu ra DVB-T, sản phẩm cũng hỗ trợ tất cả các thông số điều chế và mã hóa kênh chuẩn DVB-T. ✅ Điều chế DVB-T VT-4106 Nó đáp ứng các tiêu chuẩn DVB-T và EN300744
Vui lòng gọi 2,021 lượt
MÁY THU QUANG - NODE QUANG VTS H-9122A

MÁY THU QUANG - NODE QUANG VTS H-9122A

✅ Máy thu quang FTTH- Node quang VTS H-9122A, băng thông hoạt động của 47 ~ 862MHz, sản phẩm có độ nhạy cao ống, đặc biệt tiếng ồn thấp phù hợp với mạch, dù được sử dụng trong truyền hình analog, truyền hình kỹ thuật số, có độ nhạy thu cao và chỉ số méo xuyên điều tuyệt vời. là một năng lượng thấp, hiệu suất cao, chi phí-hiệu quả cho truyền hình FTTH CATV. ✅ Hai bước sóng 1550nm, passwavelength 1310 / 1490nm, thuận tiện có thể kết nối các ONU của EPON, GPON.
Vui lòng gọi 2,408 lượt
BỘ ĐIỀU CHẾ HD WINERSAT M-99

BỘ ĐIỀU CHẾ HD WINERSAT M-99

✅ Bộ điều chế tín hiệu HD Winersat M-99 có tác dụng chuyển đổi tín hiệu Video/Audio, HDMI sang tín hiệu RF. Ứng dụng vào việc thiết lập hệ thống truyền hình cáp, trung tâm Headend, mạng truyền hình CATV; chèn tín hiệu các kênh truyền hình vệ tinh, tín hiệu camera , tín hiệu đầu phát DVD… vào hệ thống truyền hình cáp của tòa nhà, khách sạn….. Điều chế HD Winersat M-99 là loại điều chế thế hệ mới, ngoài ngõ tín hiệu đầu vào phổ thông là AV, thiết bị còn hố trợ ngõ tín hiệu đầu vào HDMI .
Vui lòng gọi 4,237 lượt
BỘ ĐIỀU CHẾ HD WINERSAT M-520

BỘ ĐIỀU CHẾ HD WINERSAT M-520

✅ Bộ điều chế tín hiệu HD Winersat M-520 có tác dụng chuyển đổi tín hiệu Video/Audio, HDMI sang tín hiệu RF. Ứng dụng vào việc thiết lập hệ thống truyền hình cáp, trung tâm Headend, mạng truyền hình CATV; chèn tín hiệu các kênh truyền hình vệ tinh, tín hiệu camera , tín hiệu đầu phát DVD… vào hệ thống truyền hình cáp của tòa nhà, khách sạn. Điều chế HD Winersat M-520 là loại điều chế thế hệ mới, ngoài ngõ tín hiệu đầu vào phổ thông là AV, thiết bị còn hố trợ ngõ tín hiệu đầu vào HDMI .
Vui lòng gọi 2,738 lượt
BỘ ĐIỀU CHẾ 4 IN1 HD WINERSAT M-140

BỘ ĐIỀU CHẾ 4 IN1 HD WINERSAT M-140

✅ Bộ điều chế tín hiệu HD Winersat M-140 có tác dụng chuyển đổi tín hiệu Video/Audio, HDMI sang tín hiệu RF. Ứng dụng vào việc thiết lập hệ thống truyền hình cáp, trung tâm Headend, mạng truyền hình CATV; chèn tín hiệu các kênh truyền hình vệ tinh, tín hiệu camera , tín hiệu đầu phát DVD… vào hệ thống truyền hình cáp của tòa nhà, khách sạn. Điều chế HD Winersat M-140 là loại điều chế thế hệ mới, ngoài ngõ tín hiệu đầu vào phổ thông là AV, thiết bị còn hố trợ ngõ tín hiệu đầu vào HDMI .
Vui lòng gọi 2,895 lượt
BỘ ĐIỀU CHẾ IP SANG RF DVB-C TERRA MIQ-440

BỘ ĐIỀU CHẾ IP SANG RF DVB-C TERRA MIQ-440

✅ Bộ điều chế IP sang RF DVB-C. Hỗ trợ tín hiệu đầu vào UDP / RTP (unicast / multicast SPTS và truyền MPTS) sang chuẩn DVB-T COFDM. Tiếp nhận luồng IP với tốc độ bit lên tới 200 Mbps và chuyển đổi nó thành 4 kênh DVB-C MUX. ✅ Mỗi một trong bốn DVB-C MUX có thể có tốc độ bit tối đa lên tới 31.66 Mbps, quản trị viên có thể chọn các kênh và dịch vụ lọc trong các luồng số, hợp tác với IPTV streamers cho phép quản lý và phân phối các kênh vệ tinh, mặt đất và CATV trong mạng Ethernet.
Vui lòng gọi 2,539 lượt
BỘ ĐIỀU CHẾ IP SANG RF DVB-T TERRA MIX-440

BỘ ĐIỀU CHẾ IP SANG RF DVB-T TERRA MIX-440

✅ Bộ điều chế IP sang RF DVB-T. Hỗ trợ tín hiệu đầu vào UDP / RTP (unicast / multicast SPTS và truyền MPTS) sang chuẩn DVB-T COFDM. Tiếp nhận luồng IP với tốc độ bit lên tới 200 Mbps và chuyển đổi nó thành 4 kênh DVB-T MUX. ✅ Mỗi một trong bốn DVB-T MUX có thể có tốc độ bit tối đa lên tới 31.66 Mbps, quản trị viên có thể chọn các kênh và dịch vụ lọc trong các luồng số, hợp tác với IPTV streamers cho phép quản lý và phân phối các kênh vệ tinh, mặt đất và CATV trong mạng Ethernet.
Vui lòng gọi 2,479 lượt
ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC DUPLEX

ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC DUPLEX

Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Duplex. Là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC/UPC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.
Vui lòng gọi 2,496 lượt
ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC SIMPLEX

ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC SIMPLEX

Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Simplex. Là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC-SC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.
Vui lòng gọi 2,391 lượt
DÂY NHẢY QUANG CÁC LOẠI ĐẦU NỐI FC,SC,LC

DÂY NHẢY QUANG CÁC LOẠI ĐẦU NỐI FC,SC,LC

Dây nhảy Quang các loại đầu nối FC,SC,LC - Fiber optic pathcord là một đoạn ngắn sợi quang có đường kính 0.9, 2.4, 3.0mm. Hai đầu được gắn sẵn đầu nối quang ( Adapter) hai đầu này có thể là PC, UPC, APC.
Vui lòng gọi 2,298 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO NGOÀI TRỜI

✅ Dung lượng tối đa (sợi): 12FO - 96 FO Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện ✅ Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để dự phòng cáp quang.
Vui lòng gọi 2,285 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 16 FO NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 16 FO NGOÀI TRỜI

✅ Dung lượng tối đa (sợi): 12FO - 96 FO. Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện ✅ Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để, dự phòng cáp quang.
Vui lòng gọi 2,429 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 12 FO NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 12 FO NGOÀI TRỜI

✅ Dung lượng tối đa (sợi): 12FO - 96 FO. Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện ✅ Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để dự phòng cáp quang.
Vui lòng gọi 2,629 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO GẮN RACK

✅ Hộp Phối Quang ODF 96 FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực. Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, ✅ Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST…Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong ✅ Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên. Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO
Vui lòng gọi 2,394 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 72FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 72FO GẮN RACK

✅ Hộp Phối Quang ODF 72FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực. Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, ✅ Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST…Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong ✅ Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên. Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO.
Vui lòng gọi 2,253 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 48FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 48FO GẮN RACK

✅ Hộp Phối Quang ODF 48FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS. Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST. ✅ Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong. Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên ✅Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO. Thiết bị đi kèm: Adapter, Dây nối quang (pigtails), Splitter, ống co nhiệt, phụ kiện bắt rack.
Vui lòng gọi 2,168 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 24FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 24FO GẮN RACK

✅ Hộp Phối Quang ODF 24FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực. Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, ✅ Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST…Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong ✅ Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên.Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO. Thiết bị đi kèm: Adapter, Dây nối quang (pigtails), Splitter, ống co nhiệt, phụ kiện bắt rack.
Vui lòng gọi 2,308 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 12FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 12FO GẮN RACK

✅ Hộp Phối Quang ODF 12FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực. Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, ✅ Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST…Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung. 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên ✅ Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO.Thiết bị đi kèm: Adapter, Dây nối quang (pigtails), Splitter, ống co nhiệt, phụ kiện bắt rack.
Vui lòng gọi 2,450 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 8FO

HỘP PHỐI QUANG ODF 8FO

✅ Hộp phối quang ODF 8FO là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang
Vui lòng gọi 2,290 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 4FO

HỘP PHỐI QUANG ODF 4FO

✅ Hộp phối ODF 4FO là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang
Vui lòng gọi 2,583 lượt
KHUẾCH ĐẠI EIGHT AMP86234AITRM

KHUẾCH ĐẠI EIGHT AMP86234AITRM

✅ Bộ khuếch đại tín hiệu truyền hình cáp Eight AMP86234AITRM, chuyên dùng cho hệ thống truyền hình cáp, mạng tivi CATV của các tòa nhà, khách sạn, chung cư, hộ gia đình dùng nhiều tivi, tín hiệu khuếch đại ra tới các tivi đẹp, rõ nét, hoạt động ổn định, liên tục. Có thể dùng cho 30~40 Tivi.
Vui lòng gọi 2,687 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x128- OPTICAL SPLITTER PLC 1X128

BỘ CHIA QUANG 1x128- OPTICAL SPLITTER PLC 1X128

✅ Bộ chia quang 1x128- Optical splitter là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,603 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x64- OPTICAL SPLITTER PLC 1X64

BỘ CHIA QUANG 1x64- OPTICAL SPLITTER PLC 1X64

✅ Bộ chia quang 1x64- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,513 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x32 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X32

BỘ CHIA QUANG 1x32 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X32

✅ Bộ chia quang 1x32- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,052 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x24 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X24

BỘ CHIA QUANG 1x24 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X24

✅ Bộ chia quang 1x24- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,985 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x16- OPTICAL SPLITTER PLC 1X16

BỘ CHIA QUANG 1x16- OPTICAL SPLITTER PLC 1X16

✅ Bộ chia quang 1x8- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,442 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x8- OPTICAL SPLITTER PLC 1X8

BỘ CHIA QUANG 1x8- OPTICAL SPLITTER PLC 1X8

✅ Bộ chia quang 1x8- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,453 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x4- OPTICAL SPLITTER PLC 1X4

BỘ CHIA QUANG 1x4- OPTICAL SPLITTER PLC 1X4

✅ Bộ chia quang 1x4- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,206 lượt
BỘ ĐIỀU CHẾ TÍN HIỆU DVB-T2 VT-4116

BỘ ĐIỀU CHẾ TÍN HIỆU DVB-T2 VT-4116

✅ Bộ điều chế DVB-T2 VT-4116 tuân thủ tiêu chuẩn DVB-T2 (EN302 755). Hỗ trợ tín hiệu đầu vào ASI và IP tín hiệu đầu ra RF DVB-T 2, với điều chế tiên tiến, bộ điều biến này có thể tận dụng các nguồn phổ tần và cho phép có thể cung cấp tín hiệu đáng tin cậy cho các thiết bị cố định, di động, cho phép nó được sử dụng rộng rãi trong việc thiết lập mạng lưới phát sóng kỹ thuật số và phù hợp với hệ thống MMDS kỹ thuật số băng thông rộng HFC.
Vui lòng gọi 4,452 lượt

Top