THIẾT BỊ QUANG

mỗi trang
MÁY THU QUANG - NODE QUANG VTS H-9122A

MÁY THU QUANG - NODE QUANG VTS H-9122A

✅ Máy thu quang FTTH- Node quang VTS H-9122A, băng thông hoạt động của 47 ~ 862MHz, sản phẩm có độ nhạy cao ống, đặc biệt tiếng ồn thấp phù hợp với mạch, dù được sử dụng trong truyền hình analog, truyền hình kỹ thuật số, có độ nhạy thu cao và chỉ số méo xuyên điều tuyệt vời. là một năng lượng thấp, hiệu suất cao, chi phí-hiệu quả cho truyền hình FTTH CATV. ✅ Hai bước sóng 1550nm, passwavelength 1310 / 1490nm, thuận tiện có thể kết nối các ONU của EPON, GPON.
Vui lòng gọi 2,408 lượt
ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC DUPLEX

ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC DUPLEX

Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Duplex. Là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC/UPC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.
Vui lòng gọi 2,496 lượt
ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC SIMPLEX

ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC SIMPLEX

Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Simplex. Là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC-SC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.
Vui lòng gọi 2,391 lượt
DÂY NHẢY QUANG CÁC LOẠI ĐẦU NỐI FC,SC,LC

DÂY NHẢY QUANG CÁC LOẠI ĐẦU NỐI FC,SC,LC

Dây nhảy Quang các loại đầu nối FC,SC,LC - Fiber optic pathcord là một đoạn ngắn sợi quang có đường kính 0.9, 2.4, 3.0mm. Hai đầu được gắn sẵn đầu nối quang ( Adapter) hai đầu này có thể là PC, UPC, APC.
Vui lòng gọi 2,298 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO NGOÀI TRỜI

✅ Dung lượng tối đa (sợi): 12FO - 96 FO Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện ✅ Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để dự phòng cáp quang.
Vui lòng gọi 2,285 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 16 FO NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 16 FO NGOÀI TRỜI

✅ Dung lượng tối đa (sợi): 12FO - 96 FO. Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện ✅ Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để, dự phòng cáp quang.
Vui lòng gọi 2,429 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 12 FO NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 12 FO NGOÀI TRỜI

✅ Dung lượng tối đa (sợi): 12FO - 96 FO. Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện ✅ Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để dự phòng cáp quang.
Vui lòng gọi 2,629 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO GẮN RACK

✅ Hộp Phối Quang ODF 96 FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực. Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, ✅ Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST…Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong ✅ Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên. Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO
Vui lòng gọi 2,394 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 72FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 72FO GẮN RACK

✅ Hộp Phối Quang ODF 72FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực. Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, ✅ Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST…Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong ✅ Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên. Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO.
Vui lòng gọi 2,253 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 48FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 48FO GẮN RACK

✅ Hộp Phối Quang ODF 48FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS. Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST. ✅ Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong. Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên ✅Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO. Thiết bị đi kèm: Adapter, Dây nối quang (pigtails), Splitter, ống co nhiệt, phụ kiện bắt rack.
Vui lòng gọi 2,168 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 24FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 24FO GẮN RACK

✅ Hộp Phối Quang ODF 24FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực. Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, ✅ Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST…Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong ✅ Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên.Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO. Thiết bị đi kèm: Adapter, Dây nối quang (pigtails), Splitter, ống co nhiệt, phụ kiện bắt rack.
Vui lòng gọi 2,308 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 12FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 12FO GẮN RACK

✅ Hộp Phối Quang ODF 12FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực. Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, ✅ Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST…Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung. 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên ✅ Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO.Thiết bị đi kèm: Adapter, Dây nối quang (pigtails), Splitter, ống co nhiệt, phụ kiện bắt rack.
Vui lòng gọi 2,450 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 8FO

HỘP PHỐI QUANG ODF 8FO

✅ Hộp phối quang ODF 8FO là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang
Vui lòng gọi 2,290 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 4FO

HỘP PHỐI QUANG ODF 4FO

✅ Hộp phối ODF 4FO là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang
Vui lòng gọi 2,583 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x128- OPTICAL SPLITTER PLC 1X128

BỘ CHIA QUANG 1x128- OPTICAL SPLITTER PLC 1X128

✅ Bộ chia quang 1x128- Optical splitter là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,603 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x64- OPTICAL SPLITTER PLC 1X64

BỘ CHIA QUANG 1x64- OPTICAL SPLITTER PLC 1X64

✅ Bộ chia quang 1x64- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,513 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x32 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X32

BỘ CHIA QUANG 1x32 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X32

✅ Bộ chia quang 1x32- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,052 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x24 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X24

BỘ CHIA QUANG 1x24 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X24

✅ Bộ chia quang 1x24- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,985 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x16- OPTICAL SPLITTER PLC 1X16

BỘ CHIA QUANG 1x16- OPTICAL SPLITTER PLC 1X16

✅ Bộ chia quang 1x8- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,442 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x8- OPTICAL SPLITTER PLC 1X8

BỘ CHIA QUANG 1x8- OPTICAL SPLITTER PLC 1X8

✅ Bộ chia quang 1x8- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,453 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x4- OPTICAL SPLITTER PLC 1X4

BỘ CHIA QUANG 1x4- OPTICAL SPLITTER PLC 1X4

✅ Bộ chia quang 1x4- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,206 lượt
BỘ CHIA QUANG 1x2- OPTICAL SPLITTER PLC 1X2

BỘ CHIA QUANG 1x2- OPTICAL SPLITTER PLC 1X2

✅ Bộ chia quang 1x2- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.
Vui lòng gọi 2,538 lượt
KHUẾCH ĐẠI QUANG 8, 16 CỔNG HA5400A

KHUẾCH ĐẠI QUANG 8, 16 CỔNG HA5400A

✅ HA5400A (1RU) series là bộ khuếch đại quang đa cổng có công suất cao với băng tần phổ tăng trong khoảng 1540 ~ 1563nm. Nó được thiết kế chủ yếu cho việc áp dụng CATV hoặc kênh dải liên tục 1 ~ 8 (bước sóng ITU). Nó cung cấp giải pháp linh hoạt và chi phí thấp cho phạm vi phủ sóng rộng CATV của các thành phố lớn và các thành phố quy mô vừa.
Vui lòng gọi 4,838 lượt
KHUẾCH ĐẠI QUANG WINERSAT WIA-155

KHUẾCH ĐẠI QUANG WINERSAT WIA-155

KHUẾCH ĐẠI QUANG WINERSAT WIA-155
Vui lòng gọi 3,104 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1310NM TERRA MOS211

MÁY PHÁT QUANG 1310NM TERRA MOS211

✅ Máy phát quang 1310nm TERRA MOS211 . Có tác dụng chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....
Vui lòng gọi 3,912 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-750

MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-750

✅ Máy phát quang 550nm Winersat WIT-750. Có tác dụng chuyển đổi tín hiệu truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....
Vui lòng gọi 3,348 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1310 WINERSAT WIT-750

MÁY PHÁT QUANG 1310 WINERSAT WIT-750

✅ Máy phát quang 1310nm WINERSAT WIT-750. Có tác chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....
Vui lòng gọi 3,414 lượt
MĂNG XÔNG QUANG MŨ CHỤP

MĂNG XÔNG QUANG MŨ CHỤP

Măng xông quang mũ chụp - Sử dụng tại nhiều vị trí đấu nối: Ngoài trời, trên cột, tường hoặc các cống bể, hố ga... - Măng xông có kết cấu gioăng silicon làm kín khít đảm bảo cách ly tốt với môi trường bên ngoài, chống lại sự xâm nhập của côn trùng, nước, bụi bẩn... - Có khả năng tháo mở và lắp ráp lại nhiều lần, thuận tiện cho sửa chữa, mở rộng bảo dưỡng. - Dễ dàng thao tác lắp ráp mà không cần dụng cụ đặc biệt. - Có kết cấu đặc biệt cho treo cột bằng đai INOX. - Kích thước ngoài (mm): 2
Vui lòng gọi 2,627 lượt
MĂNG XÔNG QUANG 288 FO

MĂNG XÔNG QUANG 288 FO

Măng xông cáp quang loại 2 mảnh. -Được liên kết với nhau bằng các ốc lục giác. Vùng quanh măng xông được làm kín bằng roăng nhựa đặc biệt có thể tái sử dụng được nhiều lần. -Được thiết kế phù hợp cho treo cột, treo tường, cống bể và chôn trực tiếp. -Mỗi đầu măng xông có sẵn các cổng cáp ra và vào, cho nhiều đường kính cáp khác nhau. -Vật liệu chế tạo bằng nhựa ABS nên măng xông ngăn ngừa các tác động bên ngoài như: Nhiệt độ cao và thấp, oxy hóa, các tia cực tím, ăn mòn… -Chịu được rung độ
Vui lòng gọi 2,558 lượt
MĂNG XÔNG QUANG 144 FO

MĂNG XÔNG QUANG 144 FO

Măng xông cáp quang loại 2 mảnh. -Được liên kết với nhau bằng các ốc lục giác. Vùng quanh măng xông được làm kín bằng roăng nhựa đặc biệt có thể tái sử dụng được nhiều lần. -Được thiết kế phù hợp cho treo cột, treo tường, cống bể và chôn trực tiếp. -Mỗi đầu măng xông có sẵn các cổng cáp ra và vào, cho nhiều đường kính cáp khác nhau. -Vật liệu chế tạo bằng nhựa ABS nên măng xông ngăn ngừa các tác động bên ngoài như: Nhiệt độ cao và thấp, oxy hóa, các tia cực tím, ăn mòn… -Chịu được rung độ
Vui lòng gọi 2,687 lượt
MĂNG XÔNG QUANG 96 FO

MĂNG XÔNG QUANG 96 FO

Măng xông cáp quang loại 2 mảnh. -Được liên kết với nhau bằng các ốc lục giác. Vùng quanh măng xông được làm kín bằng roăng nhựa đặc biệt có thể tái sử dụng được nhiều lần. -Được thiết kế phù hợp cho treo cột, treo tường, cống bể và chôn trực tiếp. -Mỗi đầu măng xông có sẵn các cổng cáp ra và vào, cho nhiều đường kính cáp khác nhau. -Vật liệu chế tạo bằng nhựa ABS nên măng xông ngăn ngừa các tác động bên ngoài như: Nhiệt độ cao và thấp, oxy hóa, các tia cực tím, ăn mòn… -Chịu được rung độ
Vui lòng gọi 2,650 lượt
MĂNG XÔNG QUANG 24, 36 FO

MĂNG XÔNG QUANG 24, 36 FO

Măng xông cáp quang loại 2 mảnh. -Được liên kết với nhau bằng các ốc lục giác. Vùng quanh măng xông được làm kín bằng roăng nhựa đặc biệt có thể tái sử dụng được nhiều lần. -Được thiết kế phù hợp cho treo cột, treo tường, cống bể và chôn trực tiếp. -Mỗi đầu măng xông có sẵn các cổng cáp ra và vào, cho nhiều đường kính cáp khác nhau. -Vật liệu chế tạo bằng nhựa ABS nên măng xông ngăn ngừa các tác động bên ngoài như: Nhiệt độ cao và thấp, oxy hóa, các tia cực tím, ăn mòn… -Chịu được rung độ
Vui lòng gọi 2,610 lượt
MĂNG XÔNG QUANG 8-12-24 FO

MĂNG XÔNG QUANG 8-12-24 FO

Măng xông cáp quang loại 2 mảnh. -Được liên kết với nhau bằng các ốc lục giác. Vùng quanh măng xông được làm kín bằng roăng nhựa đặc biệt có thể tái sử dụng được nhiều lần. -Được thiết kế phù hợp cho treo cột, treo tường, cống bể và chôn trực tiếp. -Mỗi đầu măng xông có sẵn các cổng cáp ra và vào, cho nhiều đường kính cáp khác nhau. -Vật liệu chế tạo bằng nhựa ABS nên măng xông ngăn ngừa các tác động bên ngoài như: Nhiệt độ cao và thấp, oxy hóa, các tia cực tím, ăn mòn… -Chịu được rung độ
Vui lòng gọi 2,568 lượt
KHUẾCH ĐẠI QUANG 32, 64 CỔNG HA5800B (WDM)

KHUẾCH ĐẠI QUANG 32, 64 CỔNG HA5800B (WDM)

✅ Bộ khuếch đại quang 32, 64 cổng HA5800B (2RU) là một bộ khuêch đại quang đa cổng với bước sóng thu được trong năm 1540 ~ 1563nm. Mỗi cổng đầu ra cho bộ khuếch đại quang học đã được xây dựng trong WDM nổi thực hiện. Mỗi up-link cổng quang bên ngoài của bộ khuếch đại quang học có thể kết nối với cổng OLT PON rất thuận tiện. Mỗi 1550nm (CATV)
Vui lòng gọi 3,685 lượt
KHUẾCH ĐẠI QUANG 8,16 CỔNG HA5800A (WDM)

KHUẾCH ĐẠI QUANG 8,16 CỔNG HA5800A (WDM)

✅ Bộ khuếch đại quang HA5800A (1RU) là một bộ khuếch đại quang công suất cao, đa cổng khuếch đại quang với băng tần thu được trong năm 1540 ~ 1563nm. Mỗi cổng đầu ra cho bộ khuếch đại quang học đã được xây dựng trong WDM . Mỗi up-link cổng quang bên ngoài của bộ khuếch đại quang học có thể kết nối với cổng OLT PON rất thuận tiện. Mỗi 1550nm (CATV).
Vui lòng gọi 3,887 lượt
HỘP PHỐI QUANG ODF 48 FO NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 48 FO NGOÀI TRỜI

✅ Hộp phối quang ODF 48 FO ngoài trời, Full phụ kiện. Khung phân phối sợi quang cung cấp kết nối cáp hiệu quả giữa các dây cáp nhà máy bên ngoài và thiết bị bên trong tòa nhà và các phương tiện truyền thông.
Vui lòng gọi 3,024 lượt

Top