THIẾT BỊ QUANG

mỗi trang
MÁY THU QUANG - NODE QUANG VTS H-9122A

MÁY THU QUANG - NODE QUANG VTS H-9122A

✅ Máy thu quang FTTH- Node quang VTS H-9122A, băng thông hoạt động của 47 ~ 862MHz, sản phẩm có độ nhạy cao ống, đặc biệt tiếng ồn thấp phù hợp với mạch, dù được sử dụng trong truyền hình analog, truyền hình kỹ thuật số, có độ nhạy thu cao và chỉ số méo xuyên điều tuyệt vời. là một năng lượng thấp, hiệu suất cao, chi phí-hiệu quả cho truyền hình FTTH CATV. ✅ Hai bước sóng 1550nm, passwavelength 1310 / 1490nm, thuận tiện có thể kết nối các ONU của EPON, GPON.

Vui lòng gọi
ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC DUPLEX

ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC DUPLEX

Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Duplex. Là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC/UPC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.

Vui lòng gọi
ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC SIMPLEX

ĐẦU NỐI QUANG- ADAPTER SC/UPC SIMPLEX

Đầu nối quang- Adapter SC/UPC Simplex. Là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC-SC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.

Vui lòng gọi
HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO NGOÀI TRỜI

Tiêu chuẩn kỹ thuật: Dung lượng tối đa (sợi): 12FO - 96 FO Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để dự phòng cáp quang.

Vui lòng gọi
HỘP PHỐI QUANG ODF 16 FO NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 16 FO NGOÀI TRỜI

Tiêu chuẩn kỹ thuật: Dung lượng tối đa (sợi): 12FO - 96 FO Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để dự phòng cáp quang.

Vui lòng gọi
HỘP PHỐI QUANG ODF 12 FO NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 12 FO NGOÀI TRỜI

Tiêu chuẩn kỹ thuật: Dung lượng tối đa (sợi): 12FO - 96 FO Vật liệu: Làm từ hợp kim thép lá cán lạnh – Sơn tĩnh điện Hộp phối quang dùng để phân phối kết nối cáp sợi quang, hàn nối sợi quang và dùng để dự phòng cáp quang.

Vui lòng gọi
HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 96 FO GẮN RACK

Hộp Phối Quang ODF 96 FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST… Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO Thiết bị đi kèm: Adapter, Dây nối quang (pigtails), Splitter, ống co nhiệt, phụ kiện bắt rack.

Vui lòng gọi
HỘP PHỐI QUANG ODF 72FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 72FO GẮN RACK

Hộp Phối Quang ODF 72FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST… Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO Thiết bị đi kèm: Adapter, Dây nối quang (pigtails), Splitter, ống co nhiệt, phụ kiện bắt rack.

Vui lòng gọi
HỘP PHỐI QUANG ODF 48FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 48FO GẮN RACK

Hộp Phối Quang ODF 48FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST… Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO Thiết bị đi kèm: Adapter, Dây nối quang (pigtails), Splitter, ống co nhiệt, phụ kiện bắt rack.

Vui lòng gọi
HỘP PHỐI QUANG ODF 24FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 24FO GẮN RACK

Hộp Phối Quang ODF 24FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST… Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO Thiết bị đi kèm: Adapter, Dây nối quang (pigtails), Splitter, ống co nhiệt, phụ kiện bắt rack.

Vui lòng gọi
HỘP PHỐI QUANG ODF 12FO GẮN RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 12FO GẮN RACK

Hộp Phối Quang ODF 12FO gắn rack, đầy đủ phụ kiện có cấu Tạo: Vỏ làm từ thép cán nguội, được sơn tĩnh điện chống ăn mòn, chống chịu lực Bên trong lắp khay hàn loại 12FO làm từ nhựa ABS, Tương thích với nhiều loại đầu adapter khác nhau: FC, SC, LC, ST… Dễ dàng tháo lắp và quản lý bên trong Phù hợp với rack 19" trong tủ ODF tập trung 4 Lỗ cáp đầu vào đặt ở 2 bên Đáp ứng các loại 12,24,48,72,96. FO Thiết bị đi kèm: Adapter, Dây nối quang (pigtails), Splitter, ống co nhiệt, phụ kiện bắt rack.

Vui lòng gọi
 HỘP PHỐI QUANG ODF 8FO

HỘP PHỐI QUANG ODF 8FO

Hộp phối quang ODF 8FO là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang

Vui lòng gọi
HỘP PHỐI QUANG ODF 4FO

HỘP PHỐI QUANG ODF 4FO

Hộp phối ODF 4FO là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang

Vui lòng gọi
BỘ CHIA QUANG 1x128- OPTICAL SPLITTER PLC 1X128

BỘ CHIA QUANG 1x128- OPTICAL SPLITTER PLC 1X128

Mô tả Sản phẩm Bộ chia quang 1x128- Optical splitter là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.

Vui lòng gọi
BỘ CHIA QUANG 1x64- OPTICAL SPLITTER PLC 1X64

BỘ CHIA QUANG 1x64- OPTICAL SPLITTER PLC 1X64

Mô tả Sản phẩm Bộ chia quang 1x64- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.

Vui lòng gọi
BỘ CHIA QUANG 1x32 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X32

BỘ CHIA QUANG 1x32 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X32

Mô tả Sản phẩm Bộ chia quang 1x32- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.

Vui lòng gọi
BỘ CHIA QUANG 1x24 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X24

BỘ CHIA QUANG 1x24 - OPTICAL SPLITTER PLC 1X24

Mô tả Sản phẩm Bộ chia quang 1x24- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.

Vui lòng gọi
BỘ CHIA QUANG 1x16- OPTICAL SPLITTER PLC 1X16

BỘ CHIA QUANG 1x16- OPTICAL SPLITTER PLC 1X16

Mô tả Sản phẩm Bộ chia quang 1x8- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.

Vui lòng gọi
BỘ CHIA QUANG 1x8- OPTICAL SPLITTER PLC 1X8

BỘ CHIA QUANG 1x8- OPTICAL SPLITTER PLC 1X8

Mô tả Sản phẩm Bộ chia quang 1x8- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.

Vui lòng gọi
BỘ CHIA QUANG 1x4- OPTICAL SPLITTER PLC 1X4

BỘ CHIA QUANG 1x4- OPTICAL SPLITTER PLC 1X4

Mô tả Sản phẩm Bộ chia quang 1x4- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.

Vui lòng gọi
BỘ CHIA QUANG 1x2- OPTICAL SPLITTER PLC 1X2

BỘ CHIA QUANG 1x2- OPTICAL SPLITTER PLC 1X2

Mô tả Sản phẩm Bộ chia quang 1x2- Optical splitter PLC là một thiết bị phân phối điện quang học tích hợp dựa trên chất nền thạch anh, có kích thước nhỏ, phạm vi bước sóng làm việc rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tuyệt vời của việc chia tách quang học, ... kết nối các đơn vị địa phương với các thiết bị đầu cuối trong mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, vv) để đạt được tách tín hiệu quang học. Thiết kế chính chia tín hiệu quang học trong hệ thống truyền thông quang sang đầu ra đa chiều.

Vui lòng gọi
KHUẾCH ĐẠI QUANG 8, 16 CỔNG HA5400A

KHUẾCH ĐẠI QUANG 8, 16 CỔNG HA5400A

✅ HA5400A (1RU) series là bộ khuếch đại quang đa cổng có công suất cao với băng tần phổ tăng trong khoảng 1540 ~ 1563nm. Nó được thiết kế chủ yếu cho việc áp dụng CATV hoặc kênh dải liên tục 1 ~ 8 (bước sóng ITU). Nó cung cấp giải pháp linh hoạt và chi phí thấp cho phạm vi phủ sóng rộng CATV của các thành phố lớn và các thành phố quy mô vừa.

Vui lòng gọi
KHUẾCH ĐẠI QUANG  WINERSAT WIA-155

KHUẾCH ĐẠI QUANG WINERSAT WIA-155

KHUẾCH ĐẠI QUANG WINERSAT WIA-155

Vui lòng gọi
MÁY PHÁT QUANG 1310NM  TERRA MOS211

MÁY PHÁT QUANG 1310NM TERRA MOS211

✅ Máy phát quang 1310nm TERRA MOS211 . Có tác dụng chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

Vui lòng gọi

Top