Hỗ trợ trực tuyến

Email

Email - info.vtscatv@gmail.com

Hotline

Hotline - 0988 49 1900

Tel

Tel - 04 6253 1688

Hỗ trợ bán hàng

Hỗ trợ bán hàng - 0976 977 787

Fanpage Facebook

Thống kê

  • Đang online 103
  • Hôm nay 657
  • Hôm qua 909
  • Trong tuần 4,090
  • Trong tháng 15,760
  • Tổng cộng 348,463

MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-750

WIT-750

WINERSAT- TAIWAN

12 Tháng

MÁY PHÁT QUANG 1550nm WINERSAT WIT-750 chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

MÁY PHÁT QUANG 1550nm WINERSAT WIT-750 
Các WIT-750 quang CATV phát sử dụng một diode laser DFB là nguồn ánh sáng, chuyển đổi CATV điều chế RF (AM-VSB) thành tín hiệu quang được truyền qua sợi quang học, sau đó chuyển đổi trở lại tín hiệu RF qua thu. Các tín hiệu RF sau đó được phân phối đến người dùng cuối. Các ứng dụng chính như sau:
Phát sóng Headend Headend để Headend chương trình trao đổi mạng lưới truyền video và âm thanh thông qua Hybrid Fiber đồng trục (HFC):
Để đạt được hiệu suất tối đa và sự tự tin của khách hàng, chúng tôi chi tiết về đặc điểm, ứng dụng và hướng dẫn hoạt động trong các chương tiếp theo. Chúng tôi hy vọng sẽ đáp ứng nhu cầu của khách hàng và cung cấp dịch vụ chất lượng.
Tính năng:
19 "1U chiều cao tiêu chuẩn bao vây, phía trước màn hình LCD 45 ~ băng thông 750/860 MHzcấp bằng sáng chế méo tuyến tính mạch 4 ~ 20 mW đưa ra năng lượng thấp RF đầu vào sức mạnh Automatic Gain Control / Manual Gain Control khiển vi xử lý và giám sát giao diện điều khiển RS232/RS485:
MÁY PHÁT QUANG 1310nm WINERSAT WIT-750 chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

 

SPECIFICATIONS
OPTICAL Parameters  
Laser type 1550nm DFB LD
Wavelength 1550±10nm
Connector SC/APC, FC/APC(optional)
Output power > 7 dBm
Optical output port 2 output ports
SBS suppressing 13dBm, 16dBm, 18dBm
RF Parameters  
Input level 15 to 25 dBmV/ch @77 NTSC channels loading
Gain control range 10 dB
Input impedance 75
Return loss <-16dB
Connector type F type
Frequency Range 45 ~ 870 MHz
Flatness ± 0.75 dB
Channel loading 77 NTSC or 60 PAL channels +200 or 300 MHz digital channels
GENERAL  
Power supply 90-260VAC, 50/60Hz
Control Interface RS485
AC Power Consumption 15W(Max.)
Operation Temperature 0°C ~ 50°C
Storage Temperature -20°C ~ 70°C
Relative Humidity Max. 85%
Dimensions 380(L)x485(W)x45(H)mm
Weight 6.0kgs
 

WIT-750

Top