MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-155

WIT-155

WINERSAT- TAIWAN

12 Tháng

✅ Máy phát quang 1550nm WIT-155 WINERSAT. Chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

HOTLINE : 0988 49 1900

 Máy phát quang 1550nm WIT-155 WINERSAT. Chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

 

Optical Parameters  Laser Type 1550nm DFB Cooled with Isolator
  Optical Power >7 dBm
,@ SBS capability ,@ SBS > 13 dBm, 16 dBm, 18 dBm for options
Optical Return Loss  > 45 dB
Connector  SC/APC with Shutter or FC/APC
RF Parameters  Operation Bandwidth  54/87~870 MHz 
  Flatness  ,+/- 0.5 dB (870MHz)
RF Return Loss  > 16 dB
RF Input Level  75~85 dBuV/ch @ 80 NTSC Channels
Gain Control Range  10 dB
Input Impedance  75 Ohm
Connector  F-Type Female
Linear Performance CNR  > 52 dB @ 0 dBm Input & 80 dBuV/ch RF Input
  CSO  < -65 dBc
CTB  < -65 dBc
XMOD  < -65 dBc
General Parameters  Operation Temp.  0~50 Degree C
  Storage Temp.  -40~+80 Degree C
Power Consumption  15 Watts (Max.)
Power Input Range  90~260VAC
Operation Humidity  90% (Max.)
Dimensions  380 x 485 x 45 mm (L x W x H)
Weight  8 Kgs

Sản phẩm cùng loại

MÁY PHÁT QUANG 1550NM  VTS HT-8510HC Call

MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8510HC

Vui lòng gọi 1,973 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-750 Call

MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-750

Vui lòng gọi 1,759 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1310  WINERSAT WIT-750 Call

MÁY PHÁT QUANG 1310 WINERSAT WIT-750

Vui lòng gọi 1,710 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8500HC Call

MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8500HC

Vui lòng gọi 1,691 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1310NM  TERRA MOS211 Call

MÁY PHÁT QUANG 1310NM TERRA MOS211

Vui lòng gọi 1,919 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1310NM  VTS HT-8300 Call

MÁY PHÁT QUANG 1310NM VTS HT-8300

Vui lòng gọi 2,092 lượt

Top

  0988 49 1900