MÁY PHÁT QUANG 1310NM VTS HT-8300

HT-8300

VTS

12 Tháng

✅ Máy phát quang 1310nm VTS HT-8300 chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn.... ✅ Máy phát quang 1310nm VTS HT-8300 có 1 cổng RF vào và 1 cổng quang ra.

HOTLINE : 0988 49 1900

 Máy phát quang 1310nm VTS HT-8300. Có tác dụng chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

 Máy phát quang 1310nm VTS HT-8300 có 1 cổng RF vào và 1 cổng quang ra.

 Một số hình ảnh sản phẩm:

Performance Index Supplement
Optic
 feature
Wavelength (nm) 1310±10  
Output power (mW) 4~24  
Return loss (dB) ≥55  
Optical fiber connector (MHz) SC/APC Optional FC/APC
RF
 feature
Work bandwidth (dBmV) 45-862  
Input level (dB) 15~25 AGC
Flatness (dB) ≤±0.75 45~862MHz
Return loss (Ω) >16 45~750MHz
Input impedance   75 RF/INPUT
RF interface   F type Optional imperial
Link
feature
Transmit channel   PAL-D/60CH NTSC/80CH
CNR (dB) ≥52 10Km optical fiber,
0dBm receive
CTB (dB) ≤-70  
CSO (dB) ≤-63  
General
 feature
Network interface port   RJ45, RS232 Support I.E. & SNMP
Power supply (V) 90~265VAC .-48VDC optional
(30~60VDC)
Power Consume (W) ≤50 Single power works
Work temp. (°C) -5~65 Machine temp.
control automatically
Storage temp. (°C) -40~85  
Operating relative humidity (%) 5~95  
Size (") 19×14×1.75 (W)x(D)x(H)

 

Model Power (mW) Bandwidth (MHz) 59 route PAL-D system index (dB)
Link Loss CNR2 CTB CSO
HT-8304 ≥4 47~860 7 ≥52 ≤-70 ≤-63
HT-8306 ≥6 47~860 9 ≥52 ≤-70 ≤-63
HT-8308 ≥8 47~860 10 ≥52 ≤-70 ≤-63
HT-8310 ≥10 47~860 11 ≥52 ≤-70 ≤-63
HT-8312 ≥12 47~860 12 ≥52 ≤-70 ≤-63
HT-8314 ≥14 47~860 12.5 ≥52 ≤-70 ≤-63
HT-8316 ≥16 47~860 13 ≥52 ≤-70 ≤-63
HT-8318 ≥18 47~860 13.5 ≥52 ≤-70 ≤-63
HT-8320 ≥20 47~860 14 ≥52 ≤-70 ≤-63
HT-8322 ≥22 47~860 14.5 ≥52 ≤-70 ≤-63
HT8324 ≥24 47~860 15 ≥52 ≤-70 ≤-63

Sản phẩm cùng loại

MÁY PHÁT QUANG 1310  WINERSAT WIT-750 Call

MÁY PHÁT QUANG 1310 WINERSAT WIT-750

Vui lòng gọi 1,710 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550NM  VTS HT-8510HC Call

MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8510HC

Vui lòng gọi 1,973 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550  WINERSAT WIT-155 Call

MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-155

Vui lòng gọi 1,511 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1310NM  TERRA MOS211 Call

MÁY PHÁT QUANG 1310NM TERRA MOS211

Vui lòng gọi 1,918 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-750 Call

MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-750

Vui lòng gọi 1,759 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8500HC Call

MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8500HC

Vui lòng gọi 1,691 lượt

Top

  0988 49 1900