MÁY PHÁT QUANG 1310 WINERSAT WIT-750

WIT-750

WINERSAT- TAIWAN

12 Tháng

✅ Máy phát quang 1310nm WINERSAT WIT-750. Có tác chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

HOTLINE : 0988 49 1900

 Máy phát quang 1310nm WINERSAT WIT-750. Có tác chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

 

OPTICAL  
Wavelength 1310 ± 20nm
Output Power 4,6,8,10,13,16,20, 25 mW
Connector Type SC/APC; FC/APC(optional)
Laser type Cooled DFB with isolator
RF INPUT  
Input Level Range 15~25dBmV/ch
Gain Control Range 10dB
Impedance 75 ohm
Return Loss ≦-16dB
Connector Type F Type
Bandwidth 45~860MHz
Flatness ± 0.75dB
Channel loading 77NTSC or 60 PAL channels
GENERAL ≦ -68 dBc
Control Interface RS485/RJ45
Power Supply 90-260VAC Switching 50/60Hz
Operation Temperature 0℃ ~ 50℃
Storage Temperature -20℃ ~ 70℃
Relative Humidity Max. 85%
Dimensions 485(L)x350(W)x45(H)mm
Weight 5.8kgs

Sản phẩm cùng loại

MÁY PHÁT QUANG 1310NM  TERRA MOS211 Call

MÁY PHÁT QUANG 1310NM TERRA MOS211

Vui lòng gọi 1,998 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550  WINERSAT WIT-155 Call

MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-155

Vui lòng gọi 1,574 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8500HC Call

MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8500HC

Vui lòng gọi 1,745 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-750 Call

MÁY PHÁT QUANG 1550 WINERSAT WIT-750

Vui lòng gọi 1,825 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1310NM  VTS HT-8300 Call

MÁY PHÁT QUANG 1310NM VTS HT-8300

Vui lòng gọi 2,182 lượt
MÁY PHÁT QUANG 1550NM  VTS HT-8510HC Call

MÁY PHÁT QUANG 1550NM VTS HT-8510HC

Vui lòng gọi 2,050 lượt

Top

  0988 49 1900