Hỗ trợ trực tuyến

Hotline

Hotline - 0988 49 1900

Tel

Tel - 024 6253 1688

Skype

Skype - Nhatvts

Email

Email - info.vtscatv@gmail.com

Hỗ trợ bán hàng

Hỗ trợ bán hàng - 0976 977 787

Thống kê

  • Đang online 17
  • Hôm nay 391
  • Hôm qua 415
  • Trong tuần 4,689
  • Trong tháng 14,624
  • Tổng cộng 493,017

MÁY PHÁT QUANG 1310 WINERSAT WIT-750

WIT-750

WINERSAT- TAIWAN

12 Tháng

✅ Máy phát quang 1310nm WINERSAT WIT-750. Có tác chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

 Máy phát quang 1310nm WINERSAT WIT-750. Có tác chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

 

SPECIFICATION

OPTICAL  
Wavelength 1310 ± 20nm
Output Power 4,6,8,10,13,16,20, 25 mW
Connector Type SC/APC; FC/APC(optional)
Laser type Cooled DFB with isolator
RF INPUT  
Input Level Range 15~25dBmV/ch
Gain Control Range 10dB
Impedance 75 ohm
Return Loss ≦-16dB
Connector Type F Type
Bandwidth 45~860MHz
Flatness ± 0.75dB
Channel loading 77NTSC or 60 PAL channels
GENERAL ≦ -68 dBc
Control Interface RS485/RJ45
Power Supply 90-260VAC Switching 50/60Hz
Operation Temperature 0℃ ~ 50℃
Storage Temperature -20℃ ~ 70℃
Relative Humidity Max. 85%
Dimensions 485(L)x350(W)x45(H)mm
Weight 5.8kgs

Sản phẩm cùng loại

Top