MÁY PHÁT QUANG 1310 WINERSAT WIT-750

Mã sản phẩm: WIT-750 Thương hiệu: WINERSAT- TAIWAN Bảo hành: 12 Tháng

Vui lòng gọi

Máy phát quang 1310nm WINERSAT WIT-750. Có tác chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

Máy phát quang 1310nm WINERSAT WIT-750. Có tác chuyển đổi tín hiệu Truyền hình cáp Analog ( Tín hiệu RF ) sang tín hiệu quang, để truyền tải đi xa trên hệ thống cáp quang, mức suy hao tín hiệu thấp, được kết hợp sử dụng trong hệ thống truyền hình cáp địa phương, Hệ thống truyền hình cáp các khu Resort, khách sạn với số lượng phòng lớn....

 

SPECIFICATION

OPTICAL  
Wavelength 1310 ± 20nm
Output Power 4,6,8,10,13,16,20, 25 mW
Connector Type SC/APC; FC/APC(optional)
Laser type Cooled DFB with isolator
RF INPUT  
Input Level Range 15~25dBmV/ch
Gain Control Range 10dB
Impedance 75 ohm
Return Loss ≦-16dB
Connector Type F Type
Bandwidth 45~860MHz
Flatness ± 0.75dB
Channel loading 77NTSC or 60 PAL channels
GENERAL ≦ -68 dBc
Control Interface RS485/RJ45
Power Supply 90-260VAC Switching 50/60Hz
Operation Temperature 0℃ ~ 50℃
Storage Temperature -20℃ ~ 70℃
Relative Humidity Max. 85%
Dimensions 485(L)x350(W)x45(H)mm
Weight 5.8kgs

Sản phẩm xem thêm

 CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TRUYỀN HÌNH VTS

 Trụ sở: Số 05, Ngõ 36, Phố Nguyễn Viết xuân, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, TP Hà Nội, Việt Nam

 VPGD: Số Nhà 35 , Ngách 1, Ngõ 280 Phố Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân

 Phone: 0988 49 1900    Tel: 024 62531688

 Email: info.vtscatv@gmail.com

 Website: www.vtscatv.com

 GPĐKKD: số 0105877662 do Sở KHĐT Thành phố Hà Nội cấp ngày 03-05-2012:     MST: 0105877662 Ngày thành lập: 03-05-2012

        

  Hotline: 0988 49 1900